Kiểm tra hiệu quả thu hút đầu tư và kết quả thực hiện các chính sách pháp luật về khai thác khoáng sản trên địa bàn huyện Lương Sơn
(25/03/2014)Ngày 25/3, Đoàn công tác của Thường trực HĐND tỉnh do đồng chí Nguyễn Văn Quang, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh làm Trưởng đoàn đã tiến hành kiểm tra hiệu quả thu hút đầu tư và kết quả thực hiện các dự án đầu tư; việc thực hiện các chính sách pháp luật về quản lý quy hoạch và khai thác khoáng sản trên địa bàn huyện Lương Sơn. Tham gia Đoàn giám sát có đồng chí Nguyễn Tiến Sinh, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh, lãnh đạo các sở, ngành liên quan.