Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh Hòa Bình đóng góp ý kiến về dự thảo Bộ Luật dân sự
(11/06/2015)Tiếp tục Chương trình làm việc kỳ họp thứ 9, Quốc hội khóa XIII, sáng ngày 10/6 Quốc hội thảo luận ở Tổ về dự thảo Bộ luật dân sự ( sửa đổi). Tại Tổ thảo luận số 06, dự thảo Bộ luật thu hút nhiều ý kiến đóng góp của các vị đại biểu Quốc hội, tham gia phát biểu thảo luận, Đoàn ĐBQH tỉnh Hòa Bình có các đại biểu: Bùi Văn Tỉnh, Ủy viên BCH TW Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn ĐBQH tỉnh, Nguyễn Tiến Sinh, Tỉnh ủy viên, Phó Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh, Nguyễn Thanh Hải, Phó Chủ nhiệm Văn phòng Quốc hội.