Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh tiếp xúc cử tri Thành phố Hòa Bình trước Kỳ họp thứ 6, Quốc hội khóa XV
(09/10/2023)
Ngày 9/10, tại Nhà văn hóa tổ 2 phường Kỳ Sơn, Đoàn Đại biểu Quốc hội (ĐBQH) tỉnh gồm các đồng chí: Nguyễn Thị Phú Hà, Phó Chủ nhiệm Uỷ ban Tài chính – Ngân sách Quốc hội; Đặng Bích Ngọc, Phó trưởng đoàn chuyên trách phụ trách Đoàn ĐBQH tỉnh; Nguyễn Cao Sơn, Chủ tịch Hiệp hội Doanh nghiệp tỉnh đã tiếp xúc cử tri thành phố Hòa Bình trước kỳ họp thứ 6 Quốc hội khóa XV. Cùng tham dự có đồng chí Nguyễn Văn Toàn, Phó Chủ tịch UBND tỉnh; đại diện các ban, sở, ngành tỉnh cùng 260 cử tri đại diện cho Nhân dân 19 xã, phường của TP Hòa Bình.