Đoàn ĐBQH tỉnh Hòa Bình tại Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội Khóa XV: Tiếp tục lan tỏa tinh thần đổi mới, trách nhiệm
(02/07/2024)
Đặt lợi ích của Nhân dân trong mọi quyết sách, Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội Khóa XV đã khép lại với nhiều dấu ấn tốt đẹp trong lòng cử tri và Nhân dân cả nước. Góp sức vào thành công chung đó, Đoàn ĐBQH tỉnh Hòa Bình đã nỗ lực đóng góp tâm huyết, trí tuệ vào công tác xây dựng, hoàn thiện hệ thống pháp luật; hoạt động giám sát; quyết định các vấn đề quan trọng của đất nước; bảo vệ quyền, lợi ích chính đáng của cử tri, Nhân dân…