Ban Thường trực Ủy ban Mặt trận Tổ quốc tỉnh lấy ý kiến tham gia góp ý vào dự thảo Luật đất đai (sửa đổi)
(28/02/2023)
Sáng ngày 27/2, Ban Thường trực Ủy ban Mặt trận Tổ quốc tỉnh phối hợp với Trung tâm nghiên cứu phát triển cộng đồng nông thôn tổ chức Hội thảo lấy ý kiến tham gia góp ý vào dự thảo Luật Đất đai (sửa đổi). Tham gia hội thảo có lãnh đạo đoàn ĐBQH tỉnh, Thường trực HĐND, UBND tỉnh; các chuyên gia về lĩnh vực đất đai; một số chuyên gia, nhân sĩ, trí thức, luật gia; lãnh đạo một số ngành, đại diện một số huyện và xã trên địa bàn tỉnh.