Lễ ra mắt Tiểu đoàn Cảnh sát Cơ động dự bị chiến đấu
(19/05/2022)
Ngày 19/5, Công an tỉnh Hòa Bình tổ chức Lễ ra mắt Tiểu đoàn Cảnh sát Cơ động dự bị chiến đấu. Tới dự buổi lễ, có các đồng chí: Ngô Văn Tuấn, UV BCH TƯ Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh; Bùi Đức Hinh, Phó Bí thư TT Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Bùi Văn Khánh, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; lãnh đạo Bộ Tư lệnh Cảnh sát Cơ động (Bộ Công an); Trường Đại học Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và Trường Cao đẳng Cảnh sát Nhân dân I.