Đoàn ĐBQH tỉnh khảo sát tại Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh
(22/12/2022)
Chiều 22/12, Đoàn Đại biểu Quốc hội (ĐBQH) tỉnh do đồng chí Hoàng Đức Chính, Phó Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh làm trưởng đã tổ chức khảo sát “Việc triển khai thực hiện Nghị quyết số 43/2022/QH15, ngày 11/1/2022 của Quốc hội và Nghị quyết số 11/NQ-CP, ngày 30/1/2022 của Chính phủ tại Ngân hàng Chính sách xã hội, Chi nhánh tỉnh Hòa Bình (NHCSXH)”. Tham dự có đại biểu Đặng Bích Ngọc, Phó Chủ tịch Thường trực Ủy ban MTTQ tỉnh; đồng chí Võ Ngọc Kiên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh; đại diện Ban Thường trực Ủy ban MTTQ tỉnh, các ban, ngành liên quan.