Chủ tịch UBND tỉnh tiếp công dân định kỳ tháng 8/2022
(15/08/2022)
Ngày 15/8, tại trụ sở Tiếp công dân tỉnh, đồng chí Bùi Văn Khánh, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã chủ trì phiên tiếp công dân định kỳ tháng 8/2022. Tham gia buổi tiếp công dân còn có đồng chí Võ Ngọc Kiên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh; lãnh đạo các Ban xây dựng Đảng; lãnh đạo các Sở, ngành; lãnh đạo UBND thành phố Hòa Bình, UBND huyện Lương Sơn và các đồng chí trong Hội đồng tiếp công dân của tỉnh.