Phối hợp công tác chuẩn bị nội dung tham dự Kỳ họp 5, Quốc hội khoá XV
(16/05/2023)
Ngày 16/5, Đoàn Đại biểu quốc hội tỉnh tổ chức hội nghị Phối hợp công tác chuẩn bị nội dung tham dự Kỳ họp thứ 5, Quốc hội khoá XV. Đồng chí Hoàng Đức Chính, Phó trưởng Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh, Bí thư Huyện ủy Lạc Sơn chủ trì hội nghị. Dự hội nghị, có Đại tá Đỗ Thanh Bình, Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Giám đốc Công an tỉnh; đồng chí Quách Tất Liêm, Phó Chủ tịch Uỷ ban nhân dân tỉnh.