Đồng chí Chủ tịch Uỷ ban nhân dân tỉnh tiếp công dân định kỳ tháng 7/2024
(15/07/2024)
Ngày 15/7, tại Trụ sở tiếp công dân tỉnh, đồng chí Bùi Văn Khánh, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh chủ trì phiên tiếp công dân định kỳ tháng 7/2024. Tham gia buổi tiếp có đồng chí Bùi Văn Thắng, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh; lãnh đạo Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh, một số sở, ban, ngành của tỉnh và các đồng chí thành viên Hội đồng tư vấn tiếp công dân tỉnh.