![](https://hoabinh.gov.vn/documents/37326/334412/14_Feb_2023_161957_GMT_57_z4064558699498_a3ffe0f77b736572f59c2841d29bb337.jpg/4b6e9cfe-662d-23a7-1d00-b3e3de3fecf7?t=1676391598286)
Trong niềm vui hân hoan của năm mới Quý Mão 2023, đồng chí Bùi Đức Hinh, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy đã gửi chúc tới toàn thể cán bộ, công chức và người lao động Văn phòng Đoàn ĐBQH và HĐND tỉnh lời chúc mừng năm mới mạnh khỏe, an vui, hạnh phúc và gửi gắm niềm tin năm 2023 sẽ quyết tâm lớn hơn, thành công nhiều hơn trong thực hiện nhiệm vụ; tiếp tục đoàn kết, thống nhất, tập trung trí tuệ, thực hiện tốt chức năng tham mưu, giúp việc; năng động, sáng tạo, chủ động khắc phục khó khăn, nỗ lực hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, góp phần thực hiện thắng lợi các mục tiêu, nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội trong năm 2023 và Nghị quyết Đại hội Đảng bộ tỉnh lần thứ XVII đã đề ra. Đồng thời, đề nghị Thường trực, các Ban, lãnh đạo và chuyên viên Văn phòng tiến hành rà soát lại các công việc trong kế hoạch, khẩn trương bắt tay vào thực hiện nhiệm vụ với tinh thần quyết liệt, sáng tạo và hiệu quả để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ ngay từ những ngày đầu năm 2023./.