Ngày hội đại đoàn kết toàn dân tộc Khu dân cư Bùi Nước, xã Nhân Mỹ, huyện Tân Lạc
(03/11/2023)
Ngày 03/11, Khu dân cư Bùi Nước, xã Ngọc Mỹ, huyện Tân Lạc đã tưng bừng tổ chức Ngày hội đại đoàn kết toàn dân tộc. Tới dự Ngày hội có các đồng chí: Nguyễn Thị Cẩm Phương, Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh uỷ, Phó Chủ tịch Thường trực Hội đồng nhân dân tỉnh; Đinh Công Sứ, Phó Chủ tịch Uỷ ban nhân dân tỉnh; lãnh đạo Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh; lãnh đạo các sở, ngành: Giao thông vận tải, Nội vụ, Ban Quản lý các Khu công nghiệp tỉnh; lãnh đạo Huyện ủy, UBND huyện Tân Lạc.