Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh tặng quà Tết cho 450 gia đình có hoàn cảnh khó khăn
(12/01/2023)
Nhân dịp Tết Nguyên Đán Quý Mão năm 2023, ngày 10/01, Đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh tổ chức tặng quà tại một số địa phương trên địa bàn tỉnh. Tham gia Đoàn có các đồng chí: Hoàng Đức Chính, Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Phó trưởng Đoàn chuyên trách Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh; Nguyễn Thị Phú Hà, Phó Chủ nhiệm Uỷ ban Tài chính Ngân sách Quốc hội; Đặng Bích Ngọc, Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch Thường trực Uỷ ban Mặt trận Tổ Quốc Việt Nam tỉnh.