Nghị quyết của Hội đồng nhân dân tỉnh về nâng cao hiệu quả việc chấp hành quy định pháp luật đất đai đối với việc cho thuê đất, việc sử dụng đất
(05/07/2024)
Ngày 28/6, Hội đồng nhân dân tỉnh đã ban hành Nghị quyết số 388/NQ-HĐND về nâng cao hiệu quả việc chấp hành quy định pháp luật đất đai đối với việc cho thuê đất, việc sử dụng đất của các doanh nghiệp, hợp tác xã, hộ gia đình và cá nhân được Nhà nước cho thuê đất trên địa bàn tỉnh.