Hội nghị các Doanh nghiệp ngành Thông tin và Truyền thông tỉnh quý II năm 2011.
(21/04/2011)Sáng 20/4/2011, Sở Thông tin và Truyền thông (TT$TT) tỉnh Hòa Bình đã tổ chức Hội nghị các Doanh nghiệp ngành Thông tin và Truyền thông quý II năm 2011. Tham dự hội nghị có các đồng chí Lãnh đạo Sở Thông tin và Truyền thông, UBND Thành phố, Lãnh đạo các Sở Xây dựng, Tài Nguyên và Môi trường và đại diện lãnh đạo các doanh nghiệp bưu chính viễn thông trên địa bàn tỉnh. Đồng chí Văn Hồng Thanh - Giám đốc Sở TT&TT chủ trì hội nghị.