Chương trình “Ngày thanh niên cùng hành động” chào mừng thành công Đại hội Đoàn lần thứ XII, nhiệm kỳ 2022 - 2027
(19/12/2022)
Để chào mừng thành công Đại hội đại biểu toàn quốc Đoàn TNCS Hồ Chí Minh lần thứ XII, nhiệm kỳ 2022 – 2027, ngày 16/12, Ban Thường vụ Tỉnh đoàn Hòa Bình đã tổ chức Chương trình “Ngày thanh niên cùng hành động” chào mừng thành công Đại hội đại biểu toàn quốc Đoàn TNCS Hồ Chí Minh lần thứ XII, nhiệm kỳ 2022 - 2027. Đến dự, có các đồng chí: Bùi Đức Hinh, Phó Bí thư TT tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Nguyễn Quốc Huy, Ủy viên BTV Trung ương Đoàn, Chánh Văn phòng Trung ương Đoàn; Đại tá Trần Viết Năng, Ủy viên BTV Trung ương Đoàn, Trưởng Ban thanh niên Quân đội.