Đoàn công tác của Trung ương đoàn làm việc tại tỉnh về công tác chuẩn bị tổ chức Lễ phát động Tết trồng cây
(17/01/2023)
Ngày 16/01, Đoàn công tác Trung ương Đoàn do đồng chí Ngô Văn Cương, Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đoàn có buổi làm việc tại tỉnh Hòa Bình về công tác chuẩn bị tổ chức Lễ phát động Tết trồng cây Xuân Quý Mão năm 2023. Tiếp và làm việc với Đoàn có đồng chí Đinh Công sứ, Phó Chủ tịch Uỷ ban nhân dân tỉnh.