Tặng quà cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Tân Pheo, huyện Đà Bắc nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024
(01/02/2024)
Ngày 31/01, Đoàn công tác do đồng chí Bùi Đức Nam, Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông làm Trưởng đoàn đã tới thăm và chúc Tết các hộ nghèo và gia đình chính sách trên địa bàn xã Tân Pheo, huyện Đà Bắc nhân dịp chuẩn bị đón Tết Nguyên đán Nhâm Dần 2022. Cùng tham gia đoàn có lãnh đạo các doanh nghiệp trong ngành.