Công an tỉnh: Điều tra, khám phá 95% số vụ phạm pháp hình sự
(24/06/2024)
Sáng ngày 21/6, Công an tỉnh Hòa Bình tổ chức Giao ban công tác Công an tháng 6 triển khai nhiệm vụ công tác tháng 7 năm 2024. Đại tá Đỗ Thanh Bình, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Công an tỉnh chủ trì buổi giao ban. dự hội nghị có các đồng chí phó Giám đốc Công an tỉnh, lãnh đạo Công an các đơn vị nghiệp vụ và Công an các hyện, thành phố.