Bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Dân vận năm 2023
(24/10/2023)
Ngày 24/10, Ban Dân vận Tỉnh ủy tổ chức Hội nghị Bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Dân vận năm 2023. Dự và chỉ đạo hội nghị, có đồng chí Nguyễn Văn Lâm, Phó Trưởng ban Thường trực Ban Dân vận Tỉnh ủy; Lê Đình Nghĩa, nguyên Vụ trưởng Vụ nghiên cứu - Ban Dân vận Trung ương. Tham dự có 80 học viên là lãnh đạo, chuyên viên Ủy ban Mặt trận tổ quốc, các tổ chức chính trị- xã hội, các hội đặc thù; lãnh đạo, chuyên viên Ban Dân vận các Huyện ủy, Thành ủy, Ban Tuyên giáo Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh, phòng Chính trị- Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh, phòng Tham mưu- Công an tỉnh.