Hội Nông dân tỉnh phát động “Tết trồng cây”
(01/02/2023)
Ngày 31/01, tại xã Phú Lão, huyện Lạc Thủy, Hội Nông dân tỉnh tổ chức Lễ phát động “Tết trồng cây” hưởng ứng Chương trình “Trồng 1 tỷ cây xanh-Vì một Việt Nam xanh” và Phong trào trồng “Hàng cây nông dân” gắn với khu dân cư nông thôn kiểu mẫu. Tham dự có các đồng chí: Bùi Tiến Lực, UV BTV Tỉnh ủy, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh; Đinh Công Sứ, Phó Chủ tịch Uỷ ban nhân dân tỉnh.