Triển khai kế hoạch diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó thảm họa, thiên tai, động đất ảnh hưởng đến đập hồ thủy điện
(12/07/2023)
Ngày 12/7, Ban tổ chức diễn tập Phòng thủ dân sự ứng phó thảm họa thiên tai, động đất ảnh hưởng đến đập, hồ thủy điện Hòa Bình năm 2023 đã tổ chức Họp để quán triệt các văn bản chỉ đạo của cấp trên và thông qua kế hoạch diễn tập Phòng thủ dân sự ứng phó thảm họa, thiên tai, động đất ảnh hưởng đến đập, hồ thủy điện Hòa Bình năm 2023. Đồng chí Bùi Văn Khánh, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, Trưởng Ban Tổ chức diễn tập chủ trì cuộc họp.