Họp nghe báo cáo về công tác chuẩn bị tổ chức Đại hội Thể dục Thể thao tỉnh Hoà Bình lần thứ VII, năm 2022
(15/09/2022)
Sáng 14/9, UBND tỉnh đã tổ chức Hội nghị nghe báo cáo công tác chuẩn bị tổ chức Đại hội thể dục thể thao Hoà Bình lần thứ VII, năm 2022. Đồng chí Nguyễn Văn Toàn, Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh uỷ, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh, Trưởng Ban Tổ chức Đại hội chủ trì hội nghị. Tham dự có các thành viên Ban Tổ chức Đại hội, các Tiểu ban giúp việc Ban Tổ chức Đại hội.