Đảng uỷ Công an tỉnh kiểm điểm công tác lãnh đạo, chỉ đạo và công tác kiểm tra, giám sát 6 tháng đầu năm 2024
(04/07/2024)
Chiều ngày 02/7, Đảng ủy Công an tỉnh đã tổ chức Hội nghị Kiểm điểm công tác lãnh đạo, chỉ đạo và công tác kiểm tra, giám sát 6 tháng đầu năm; triển khai nhiệm vụ, công tác trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024. Dự hội nghị có đại diện Lãnh đạo các Cơ quan tham mưu, giúp việc Tỉnh ủy; các đồng chí Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ Công an tỉnh; Bí thư các chi, đảng bộ cơ sở. Đồng chí Đại tá Đỗ Thanh Bình, Ủy viên Ban thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Công an tỉnh chủ trì hội nghị.